![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhtH75uwaNTDECwgU_pIQJM8JD8FHS0P2GBsjrERhhoPsR7tl7ULNB3TklF2TKH-tx7Xp6p1F8jNW_bdTWKzeCju7TlqxJY2FZYHriUXJ_AgpQ-cg_VnfXxSkU_AOj2X6Q2El-H8lQXoxobWuW6ksAX-nO86RWF6n8ltULDAwE8xQXIpfy-NDx8jihxMG4/w640-h426/0C73BD2C-6014-48A0-8C39-36AAE88CA611-L0-001_0.jpg)
คุณอารยา อรุณานนท์ชัย ดร.ศักดิ์ชัย เจริญศิริพรกุล (คณบดี )พร้อมด้วยคณาอาจารย์ บุคลากร นักศึกษา ศิษย์เก่า วิทยาลัยบัณฑิตศึกษาการจัดการ MBA KKU สมาคมศิษย์เก่า เข้าร่วมรำลึก วันสถาปนาวิทยาลัยบัณฑิตศึกษาการจัดการ ครบรอบ 30 ปี
ซึ่งในการจัดงานครั้งนี้ณ อาคารสุนทร - อารยา อรุณานนท์ชัย วิทยาลัยบัณฑิตศึกษาการจัดการ ได้จัดให้มีกิจกรรม ต่างๆ ตลอดทั้งวัน มีพิธีทางศาสนา ทำบุญ ใส่บาตร และร่วมถวายภัตตาหาร หลวงพ่อสายทอง เตชะธัมโม และคณะสงฆ์วัดป่าห้วยกุ่ม อำเภอเกษตรสมบูรณ์ จังหวัดชัยภูมิ และ ร่วมถวายเงินเพื่อสมทบทุนสร้างอาคาร 6 ชั้น ตึกสงฆ์ อาพาธและแพทย์แผนไทย โรงพยาบาลสิรินธร จังหวัดขอนแก่น มี กิจกรรมเลี้ยงอาหารว่างและบริจาคสิ่งของโรงเรียนคนตาบอด จ.ขอนแก่น
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น