ร่วมงานมอบนโยบายการบริหารกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ "พม. พอใจ : ให้ทุกวัยพึงใจใน พม."![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhC9UgOutHK27pqtLU7TgRT0gYp4pBQjrPqpYYtqfHiZtGaNEN9wAcsrM2F7DE_Crx4XxyFSu4uodGet7jlFsV_pdtRW7ECgKK1Xlrbb_Xp_Lv8EO8bpuewnwp4pYilz3o5OJYHQEtM91tS1ENrK_RXqE8_pEWIJkn1-PHJ0Yk7Q5_35finUTRrP_wJ1tU/w640-h404/S__4555894_0.jpg)
วันอังคารที่ 19 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น. นายวราวุธ ศิลปอาชา รัฐมนตรีว่าการกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ มอบนโยบายการบริหารกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ "พม. พอใจ : ให้ทุกวัยพึงใจใน พม." โดยมี นายอนุกูล ปีดแก้ว ปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ กล่าวรายงาน พร้อมด้วย นางสาวแรมรุ้ง วรวัธ อธิบดีกรมกิจการผู้สูงอายุ และคณะผู้บริหารกระทรวง พม. เข้าร่วม ทั้งนี้ กรมกิจการผู้สูงอายุ ร่วมจัดนิทรรศการนำเสนอผลงานนวัตกรรมที่ส่งเสริมการดูแลตนเองของผู้สูงอายุ ภายในงานดังกล่าว ณ ห้องประชุมปกรณ์ อังศุสิงห์ ชั้น 2 อาคารกรมพัฒนาสังคมและสวัสดิการ กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ สะพานขาว ถนนกรุงเกษม กรุงเทพมหานคร
#พมช่วย24ชม #ช่วย24ชม #พม24ชม #กรมกิจการผู้สูงอายุ #ผู้สูงอายุ #ผู้สูงอายุที่รัก
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น